JIMBO KATOLIKI MOSHI.
SHULE YA SEKONDARI OLALENI

S.L.P 176, HIMO — MOSHI. PICHA
0756 955080/ 0657 987292 - MKUU WA SHULE

0759 609104 / 0783 572045 - MAKAMU MKUU WA SHULE (PASSPORT)
0758 587288, - SECRETARY/ KARANI
0762 803044 / 0753 638513 - TAALUMA
0752 253260/ 0718 215713 - MHASIBU
E —-mail: olalenisecon@gmail.com
Website : www.olalenisecondary . sc. Tz. NA. YA FOMU
A: FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA SHULE KIDATO CHA KWANZA 2025.
1. Majina kamili ya MWanafUNZi ..o
Jina la shule ya msingi aliyomalizia darasa la Saba ................ccoooiiiiiii
Namba ya Mtihani wa darasa la saba PS......................... mwaka wa kumaliza darasa la saba .............
WY ..o MKO@ ..o
2. MSIChANA T MVUIANE ...ttt
3. Nyumbani kwako;- Kijiji Cha .......ccccevrvriirirriicsecesieinns Kata ya ...covoveviiecccve e
WIIYA Y2 ..o MKO@ Wa ..o
4, DiNiYaKe ..cooveeeeciiccce s Dhehebu.......covvvvvvicecccsee e
5. JinalaMzazi/ MIEZI ........ccccevivivieirrieeers s SIMUNaL....coe e
6. AnwaniyaMzazilMlezi SLP ........c.ccooiiiiii M e
7. Kazi ya Mzazi | MIEZI .........ccovvvviiinieniececeseiee SaNINT .o

B: MAELEZO MENGINE;-

i) Olaleni Sekondari ni shule ya mchanganyiko (Wasichana na Wavulana) ipo mkoani Kilimanjaro wilaya ya Moshi Vijijini
tarafa ya Kilema. (Umbali wa Km 9 kutoka Mji mdogo wa Himo).

ii) Shule inatoa nafasi ya malazi kwa Wasichana na Wavulana.

iii) Mitihani ya usaili itakuwa ni Hisabati / Basic Mathematic, Lugha / English Language na Maarifa ya Jamii/ Social
Studies .

iv) Fika na fomu hii ikiwa imejazwa kikamilifu kwenye kituo utakachofanyia mtihani siku ya mtihani.

v) Fomu hii inauzwa Tshs. 15,000/= (Elfu kumi na tano tu) kwa ajili ya gharama za mitihani.

C: VITUO VYA KUFANYIA MTIHANI;-

1.

Kwa wanafunzi wa Dar-es-salaam na Morogoro watafanyia mitihani yao shule ya msingi Msimbazi Mseto — Dar
es salaam tarehe 21/09/2024 siku ya Jumamosi saa 1:00 asubuhi.

Kwa wanafunzi wa Mkoa wa Kilimanjaro na wenyeji wa maeneo ya karibu na shule watafanyia mitihani yao
shuleni Olaleni tarehe 21/09/2024 siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.

Wanafunzi wa Arusha na Manyara watafanyia mitihani yao shule ya msingi Kaloleni tarehe 21/09/2024 siku ya
Jumamosi saa 2:00 asubuhi.

Wale wanafunzi wanaotoka Mkoa wa Singida watafanyia mitihani yao Ukumbi wa Parokia ya Singida mijini
tarehe 21/09/2024 siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.

Wanafunzi wa Dodoma watafanyia mitihani yao Parokia ya uwanja wa ndege ukumbi wa vijana tarehe
21/09/2024 siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.

Wanafunzi wavae sare zao za shule za msingi walizo maliza nazo siku ya mtihani.

Victoria J. Matoli
MKUU WA SHULE.


mailto:olalenisecon@gmail.com
http://www.olaleni/

